Kaza ba ta da matsala ta dauka a bakinta tana tsotsarsa, tana da masaniyar yaudarar mijinta. Idan tana buqatar ta hadiye, sai ta hadiye, idan tana buqatar ta fallasa buns dinta ga masu ababen hawa masu wucewa, ita ma za ta yi. Blode tana aiki kamar mace, tana shirye don yin kowane umurni na masoyinta ko maigidanta.
Yaya ɗan taurin jaki kenan, ƙanwata dole ta ɗauki ɗigon sa a hannunta da bakinta. Bayan haka, ɗan'uwan ya yi laushi, kuma an fara aikin. 'Yar'uwa 'yar iska ce ta gaske, a fili ta rasa zakara mai wuya, kuma tana buƙatar shi zurfi.